lnwshop logo

TP-LINK SWITCHING JetStream 24-PORT Gigabit Smart PoE+ Switch With 4 SFP Slots T1600G-28PS(TL-SG2424P)

TP-LINK SWITCHING JetStream 24-PORT Gigabit Smart PoE+ Switch With 4 SFP Slots T1600G-28PS(TL-SG2424P)
หมวดหมู่ Network
ราคา 13,600.00 บาท
บาร์โค้ด TP-LINK SWITCHING JetStream 24-PORT Gigabit Smart PoE+ Switch With 4 SFP Slots T1600G-28PS(TL-SG2424P)
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
แก้ไขล่าสุด 14 ต.ค. 2560
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
คงเหลือ ไม่จำกัด
จำนวน
ชิ้น
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!
HARDWARE FEATURES
Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
Interface 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 Gigabit SFP Slots
Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Fan Quantity 2
Power Supply 100~240VAC, 50/60Hz
Power Consumption Maximum (PoE on): 264.8W (220V/50Hz)
Maximum (PoE off): 28.2W (220V/50Hz)
PoE+ Ports(RJ45) Standard: 802.3at/af compliant
PoE+ Ports: 24 Ports
Power Supply: 192W
Jumbo Frame  
Dimensions ( W x D x H ) 17.3 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)
PERFORMANCE
Bandwidth/Backplane 56Gbps
Packet Forwarding Rate 41.7Mpps
MAC Address Table 16K
Jumbo Frame 9KB
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
IPv6 QoS*
Voice VLAN
L2 and L2+ Features Static Routing
DHCP Relay*
IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loopback detection
802.3x Flow Control
LLDP, LLDP-MED*
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
MAC/Protocol-based VLAN
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports
IPv6 ACL*
Security AAA*
Port Security
DHCP Snooping
IP-MAC-Port Binding
ARP Inspection
802.1x and Radius Authentication
SSH v1/v2
SSL v3/TLSv1
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
Dos Defend
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet (v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and
TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
CPU Monitoring
Port Mirroring
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Dual Image


*These features will be supported in a future firmware release.
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents T1600G-28PS
Power Cord
Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® XP, Vista™ or Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90%RH non-condensing
Storage Humidity: 5%~90%RH non-condensing
สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
  • ชำระเงินก่อนจัดส่งสินค้า
  • ชำระเงินค่าสินค้าผ่านตู้ธนาคาร
  • ชำระเงินค่าสินค้าแอพพลิคเคชั่นของธนาคาร
  • แจ้งการชำระเงินผ่านทางหน้าเว็บไซต์
ธ.กรุงเทพ สาขาพันทิพย์พลาซ่าเชียงใหม่ ออมทรัพย์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

หน้าที่เข้าชม187,984 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด89,623 ครั้ง
เปิดร้าน2 ส.ค. 2558
ร้านค้าอัพเดท24 พ.ค. 2561

053-288067

  • ค้นหา
*ใส่ order id หรือ email ที่ใช้ในการสั่งซื้อ
ดูรหัสพัสดุทั้งหมด »

890.00 บาท
590.00 บาท
สินค้าหมด
890.00 บาท
590.00 บาท
  • สั่งซื้อ
20,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
10,490.00 บาท
  • สั่งซื้อ
10,990.00 บาท
  • สั่งซื้อ
16,990.00 บาท
  • สั่งซื้อ
17,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
23,500.00 บาท
สินค้าหมด
21,990.00 บาท
  • สั่งซื้อ
13,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
21,490.00 บาท
  • สั่งซื้อ
19,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
20,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
14,500.00 บาท
  • สั่งซื้อ
14,900.00 บาท
  • สั่งซื้อ
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก